shafi_banner

samfurori

Gilashin Fiberglass E-Glass 1200tex kai tsaye don yin Rebar

taƙaitaccen bayani:

Jirgin Ruwa Kai Tsayean lulluɓe shi da girman da aka yi da silane wanda ya dace dapolyester mara cika, vinyl ester, da kumaresin epoxykuma an ƙera shi don naɗe filament, pultrusion, da aikace-aikacen saƙa.

MOQ: tan 10


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura


"Kula da mizanin da cikakkun bayanai, ku nuna kuzari ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ma'aikata mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya binciki ingantaccen tsarin sarrafawa mai inganci don 1200tex E-Glass Fiberglass Direct Roving don Yin Rebar, samfuranmu da mafita suna jin daɗin shahara mai ban mamaki tsakanin masu siyanmu. Muna maraba da masu sayayya, ƙungiyoyin kamfanoni da abokai na kud da kud daga dukkan sassan duniyarku don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don samun riba.
"Sarrafa mizanin ta hanyar cikakkun bayanai, nuna kuzari ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ma'aikata mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya bincika ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci donMasana'antar Fiberglass Direct Roving da Fiberglass Roving ta ChinaKamfaninmu yana aiki ne bisa ƙa'idar aiki ta "haɗin kai bisa gaskiya, haɗin kai da aka ƙirƙira, wanda ya mayar da hankali kan mutane, haɗin kai bisa ga nasara". Muna fatan za mu iya samun kyakkyawar alaƙa da ɗan kasuwa daga ko'ina cikin duniya.

DUKIYAR

• Kyakkyawan kayan sarrafawa, ƙarancin fuzz.
• Daidaitawar resin mai yawa.
• Da sauri da kuma cikakken jika.
• Kyakkyawan halayen injiniya na sassan da aka gama.
• Kyakkyawan juriya ga lalata sinadarai.

AIKACE-AIKACE

• Jirgin ruwa kai tsaye ya dace da amfani da shi a cikin bututu, tasoshin matsin lamba, gratings, da profiles, kuma ana amfani da jiragen ruwa da aka saka da aka canza daga gare ta a cikin kwale-kwale da tankunan adana sinadarai.

Muna da nau'ikan fiberglass roving da yawa:kewayar panel,fesa ruwa a kan ruwa,SMC roving,yawo kai tsaye,c gilashin tafiya, da kuma gilashin fiberglass don yankewa.

GANONI

 Nau'in Gilashi

E6

 Nau'in Girman

Silane

 Lambar Girma

386T

Yawan Layi(tex)

300

200

400

200

600

735

900

1100

1200

2000

2200

2400

4800

9600

Diamita na filament (μm)

13

16

17

17

17

21

22

24

31

SIFFOFIN FASAHA

Yawan Layi (%)  Yawan Danshi (%)  Girman abun ciki (%)  Ƙarfin Karyewa (N/Tex) )
ISO 1889 ISO3344 ISO1887 ISO3341
± 5 ≤ 0.10 0.60 ± 0.10 ≥0.40 (≤2400 tes) ≥0.35 (2401~4800 tes) ≥0.30 (>4800 tes)

DUKIYOYIN MANA'AI

 Kayayyakin Inji

 Naúrar

 darajar

 Guduro

 Hanyar

 Ƙarfin Taurin Kai

MPa

2660

UP

ASTM D2343

 Modulus mai ƙarfi

MPa

80218

UP

ASTM D2343

 Ƙarfin yankewa

MPa

2580

EP

ASTM D2343

 Modulus mai ƙarfi

MPa

80124

EP

ASTM D2343

 Ƙarfin yankewa

MPa

68

EP

ASTM D2344

 Riƙe ƙarfin yankewa (awa 72 na tafasa)

%

94

EP

/

Memo:Bayanan da ke sama ainihin ƙimar gwaji ne na E6DR24-2400-386H kuma don tunani kawai

hoto4.png

MAI KUNSHIN

 Tsawon fakitin mm (in) 255(10) 255(10)
 Fakitin diamita na ciki mm (in) 160 (6.3) 160 (6.3)
 Fakitin diamita na waje mm (in) 280(1)1) 310 (12.2)
 Nauyin fakitin kg (lb) 15.6 (34.4) 22 (48.5)
 Adadin yadudduka 3 4 3 4
 Adadin doffs a kowane layi 16 12
Adadin doffs a kowace fakiti 48 64 36 48
Nauyin da aka ƙayyade a kowace pallet kg (lb) 750 (1653.5) 1000 (2204.6) 792 (1746.1) 1056 (2328.1)
 Tsawon faletin mm (in) 1120 (44.1) 1270 (50.0)
 Faɗin faletin mm (in) 1120 (44.1) 960 (37.8)
 Tsawon pallet mm (in) 940 (37.0) 1200 (47.2) 940 (37.0) 1200 (47.2)

Ajiya

• Sai dai idan an ƙayyade wani abu daban, ya kamata a adana kayayyakin fiberglass a wuri mai bushewa, sanyi, kuma mai jure da danshi.

• Ya kamata kayayyakin fiberglass su kasance a cikin fakitin su na asali har sai an yi amfani da su. Ya kamata a kiyaye zafin ɗakin da danshi a -10℃~35℃ da ≤80% bi da bi.

• Domin tabbatar da aminci da kuma guje wa lalacewar samfurin, bai kamata a tara pallets sama da tsayin layuka uku ba.

• Idan aka tara pallets a matakai 2 ko 3, ya kamata a yi taka-tsantsan don motsa saman pallet ɗin daidai kuma cikin sauƙi. "Ku kula da ma'auni ta hanyar cikakkun bayanai, ku nuna kuzari ta hanyar inganci". Kasuwancinmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ma'aikata mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya binciki ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci don Super Siyayya don 1200tex E-Glass Fiberglass Direct Roving don Yin Rebar, samfuranmu da mafita suna jin daɗin shahara mai ban mamaki tsakanin masu siyanmu. Muna maraba da masu sayayya, ƙungiyoyin kamfanoni, da abokai na kud da kud daga dukkan sassan duniyarku don tuntuɓar mu da neman haɗin gwiwa don samun riba.
Babban Siyayya ga Masana'antar Roving da Fiberglass Panel ta China, Kamfaninmu yana aiki ne bisa ƙa'idar aiki ta "haɗin gwiwa bisa gaskiya, haɗin gwiwa da aka ƙirƙira, wanda ya mayar da hankali kan mutane, da kuma haɗin gwiwa bisa nasara". Muna fatan za mu iya samun kyakkyawar alaƙa da 'yan kasuwa daga ko'ina cikin duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tambaya don Mai Farashin Farashi

    Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

    DANNA DOMIN AIKA TAMBAYOYI