shafi_banner

samfurori

300tex Fiberglass Roving kai tsaye don raga

taƙaitaccen bayani:

Fiberglass Direct Rovingan lulluɓe shi da girman da aka yi da silane wanda ya dace dapolyester mara cika, vinyl ester, da kumaresin epoxyAn tsara shi don naɗe filament, pultrusion, da aikace-aikacen saƙa.

MOQ: tan 10


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura


Kamfaninmu yana bin ƙa'idar "Inganci zai iya zama rayuwar ƙungiyar ku, kuma sunan na iya zama ruhinta" don 300tex Fiberglass Direct Roving don Mesh, yayin da muke amfani da manufar "ci gaba da ci gaba da kyakkyawan ci gaba, gamsuwar abokin ciniki", muna da tabbacin cewa samfuranmu masu inganci suna da ƙarfi kuma suna da suna kuma mafita suna da kyau a cikin gidan ku da ƙasashen waje.
Kamfaninmu ya tsaya kan ƙa'idar asali ta "Inganci zai iya zama rayuwar ƙungiyar ku, kuma sunan zai iya zama ruhinta" donMasana'antar Fiberglass Direct Roving da Fiberglass Roving ta ChinaTare da inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da kuma kyakkyawan sabis, muna jin daɗin suna mai kyau. Ana fitar da kayayyaki zuwa Kudancin Amurka, Ostiraliya, Kudu maso Gabashin Asiya da sauransu. Muna maraba da abokan ciniki a gida da waje don yin aiki tare da mu don samun kyakkyawar makoma.

DUKIYAR

• Kyakkyawan aikin aiki da ƙarancin fuzz.
• Dacewa da tsarin resin da yawa.
• Cikakke kuma cikin sauri wajen jika.
• Kyakkyawan halayen injiniya.
• Kyakkyawan juriya ga lalata acid.
• Kyakkyawan juriya ga tsufa.

Muna da nau'ikan fiberglass roving da yawa:kewayar panel,fesa ruwa a kan ruwa,SMC roving,yawo kai tsaye,c gilashin tafiya, da kuma gilashin fiberglass don yankewa.

SIFFOFIN FASAHA

 Yawan Layi (%)  Yawan Danshi (%)  Girman abun ciki (%)  Ƙarfin Karyewa (N/Tex))
ISO 1889 ISO 3344 ISO 1887 ISO 3375
± 5 ≤ 0.10 0.50 ± 0.15 ≥0.40 (≤um17) ≥0.35 (17 ~um24) ≥0.30 (≥um24)

AIKACE-AIKACE

Yawaitar amfani - ya dace da yanayi daban-daban, tankunan FRP, hasumiyoyin sanyaya FRP, kayan aikin FRP, rumfunan tayal masu haske, jiragen ruwa, kayan haɗi na motoci, ayyukan kare muhalli, sabbin kayan gini na rufin gida, baho, da sauransu.

Tabarmar mu ta fiberglass iri-iri ne: tabarmar saman fiberglass,tabarmar fiberglass da aka yanka, da kuma tabarmar fiberglass mai ci gaba. An raba tabarmar zare da aka yanka zuwa emulsion damat ɗin fiber ɗin gilashin foda.

Ajiya

• Ya kamata a adana kayayyakin fiberglass a wuri mai bushewa, sanyi, kuma mai hana danshi.
• Ya kamata a ajiye kayayyakin fiberglass a cikin marufinsu na asali kafin amfani. Ya kamata a ajiye zafin ɗakin da danshi a -10 °C ~ 35 °C da ≤ 80%, bi da bi.
• Domin tabbatar da aminci da kuma guje wa lalata samfurin, tsayin tarin pallets bai kamata ya wuce layuka uku ba.
• Idan aka tara pallets zuwa layuka 2 ko 3, ya kamata a ba da kulawa ta musamman wajen motsa tiren saman daidai da kuma lanƙwasa.

GANONI

 Nau'in Gilashi

E6

Nau'in Girman

Silane

 Lambar Girma

386H

 Yawan Layi (tex)

300 600 1200 2200 2400 4800 9600

 Diamita na filament (μm)

13 17 17 23 17/24 24 31

DUKIYOYIN MANA'AI

Kayayyakin Inji

Naúrar

darajar

Guduro

Hanyar

 Ƙarfin Taurin Kai

MPa

2765

UP

ASTM D2343

 Modulus mai ƙarfi

MPa

81759

UP

ASTM D2343

 Ƙarfin yankewa

MPa

2682

EP

ASTM D2343

 Modulus mai ƙarfi

MPa

81473

EP

ASTM D2343

 Ƙarfin yankewa

MPa

70

EP

ASTM D2344

 Riƙe ƙarfin yankewa (awa 72 na tafasa)

%

94

EP

/

Memo: Bayanan da ke sama ainihin ƙimar gwaji ne na E6DR24-2400-386H kuma don tunani kawai

MAI KUNSHIN

 Tsawon fakitin mm (in) 260 (10.2) 260 (10.2)
 Fakitin diamita na ciki mm (in) 160 (6.3) 160 (6.3)
 Fakitin diamita na waje mm (in) 275 (10.6) 310 (12.2)
 Nauyin fakitin kg (lb) 15.6 (34.4) 22 (48.5)
 Adadin yadudduka 3 4 3 4
 Adadin doffs a kowane layi 16 12
Adadin doffs a kowace fakiti 48 64 36 48
Nauyin da aka ƙayyade a kowace pallet kg (lb) 750 (1653.5) 1000 (2204.6) 792 (1746.1) 1056 (2328.1)
 Tsawon faletin mm (in) 1120 (44.1) 1270 (50.0)
 Faɗin faletin mm (in) 1120 (44.1) 960 (37.8)
 Tsawon pallet mm (in) 940 (37.0) 1200 (47.2) 940 (37.0) 1200 (47.2)

Ajiya

• Sai dai idan an ƙayyade wani abu daban, ya kamata a adana kayayyakin fiberglass a wuri mai bushewa, sanyi da kuma kariya daga danshi.

• Ya kamata kayayyakin fiberglass su kasance a cikin fakitin su na asali har sai an yi amfani da su. Ya kamata a kiyaye zafin ɗakin da danshi a -10℃~35℃ da ≤80% bi da bi.

• Domin tabbatar da aminci da kuma guje wa lalacewar samfurin, bai kamata a tara pallets sama da tsayin layuka uku ba.

• Lokacin da aka tara pallets a cikin layuka 2 ko 3, ya kamata a yi taka tsantsan don motsa saman palle daidai kuma cikin sauƙi Kamfaninmu yana bin ƙa'idar asali ta "Inganci zai iya zama rayuwar ƙungiyar ku, kuma sunan na iya zama ruhin sa" don OEM Factory don 300tex Fiberglass Direct Roving don Mesh Yayin da muke amfani da manufar "ci gaba da ci gaba da kyakkyawan ci gaba, gamsuwar abokin ciniki", muna da tabbacin cewa samfuranmu masu inganci suna da ƙarfi kuma suna da suna kuma mafita suna da kyau a cikin gidan ku da kuma ƙasashen waje.
Masana'antar OEM ta China Fiberglass Panel Roving da Fiberglass Panel Roving, Tare da inganci mai kyau, farashi mai ma'ana, da kuma kyakkyawan sabis, muna jin daɗin suna mai kyau. Ana fitar da kayayyaki zuwa Kudancin Amurka, Ostiraliya, Kudu maso Gabashin Asiya, da sauransu. Muna maraba da abokan ciniki a gida da waje don yin aiki tare da mu don samun kyakkyawar makoma.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tambaya don Mai Farashin Farashi

    Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

    DANNA DOMIN AIKA TAMBAYOYI