shafi_banner

samfurori

Gilashin Fiber Glass Mai Haɗawa Mai Inganci Mai Inganci 2400 Tex

taƙaitaccen bayani:

Roving da aka Haɗaan tsara shi musamman don foda damat ɗin yankakken emulsionaikace-aikace a cikinresin polyester mara cikakkenYana da kyau wajen yankewa da kuma warwatsewa. Ana iya amfani da shi a cikin laushitabarmar da aka yanka.
Manyan aikace-aikacen 512 na ƙarshe sune ginshiƙan jirgin ruwa da na'urorin tsafta.

MOQ: tan 10


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura


Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira fasaha, masu araha, da kuma gasa a farashi don E-Glass Assembled Fiber Glass Winding Roving mai inganci 2400 Tex, idan kuna da wata tambaya ko kuna son yin sayayya ta farko, tabbatar da cewa kada ku jira ku kira mu.
Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira fasaha, masu araha, kuma masu araha a fannin farashi.Roving na China da Gilashin Fiber da aka HaɗaMuna matukar maraba da damar yin kasuwanci da ku kuma muna jin daɗin haɗa ƙarin bayani game da mafita. Inganci mai kyau, farashi mai kyau, isarwa akan lokaci da kuma sabis mai aminci za a iya tabbatar da shi.

DUKIYAR

• Daskarewa mai kyau a cikin resins
• Yaɗuwa mai kyau
• Kyakkyawan iko mai tsayayye
• Ya dace da tabarmi mai laushi

AIKACE-AIKACE

Sai dai idan an ƙayyade wani abu daban,zaren gilashi Ya kamata a adana kayayyakin a wuri mai bushe, sanyi, kuma mai jure da danshi.

Ya kamata a ajiye kayayyakin zare na gilashi a cikin marufinsu na asali kafin amfani. Ya kamata a kiyaye zafin ɗaki da danshi a -10℃~35℃ da ≤80% bi da bi.

Domin tabbatar da aminci da kuma guje wa lalata kayayyaki, tsayin tiren da ke taruwa bai kamata ya wuce layuka uku ba.

Idan an tara tiren a matakai biyu ko uku, ya kamata a ba da kulawa ta musamman don motsa tiren saman daidai kuma cikin sauƙi.

Muna da nau'ikan fiberglass roving da yawa:kewayar panel,fesa ruwa a kan ruwa,SMC roving,yawo kai tsaye,c gilashin tafiya, da kuma gilashin fiberglass don yankewa.

GANONI

 Misali E6R12-2400-512
 Nau'in Gilashi E6
 Roving da aka Haɗa R
 Diamita na filament μm 12
 Layi Mai Yawa, tex 2400, 4800
 Lambar Girma 512

Ajiya

Sai dai idan an ƙayyade wani abu daban, ya kamata a adana kayayyakin fiberglass a wuri mai bushewa, sanyi, kuma mai jure da danshi.
Ya kamata kayayyakin fiberglass su kasance a cikin fakitin su na asali har sai an yi amfani da su. Ya kamata a kiyaye zafin ɗakin da danshi a -10℃~35℃ da ≤80% bi da bi.
Domin tabbatar da aminci da kuma guje wa lalacewar samfurin, bai kamata a tara pallets sama da tsayin layuka uku ba.
Idan aka tara pallets a matakai biyu ko uku, ya kamata a yi taka tsantsan don motsa saman pallet ɗin daidai kuma cikin sauƙi.

Tabarmar mu ta fiberglass iri-iri ne: tabarmar saman fiberglass,tabarmar fiberglass da aka yanka, da kuma tabarmar fiberglass mai ci gaba. An raba tabarmar zare da aka yanka zuwa emulsion damat ɗin fiber ɗin gilashin foda.

gilashin fiberglass

SIFFOFIN FASAHA

Yawan Layi (%)  Yawan Danshi (%)  Girman abun ciki (%)  Tauri (mm) 
ISO 1889 ISO 3344 ISO 1887 ISO 3375
± 4 ≤ 0.10 0.50 ± 0.15 110 ± 20

shiryawa

Ana iya sanya samfurin a kan fakiti ko a cikin ƙananan akwatunan kwali.

 Tsawon fakitin mm (in)

260 (10.2)

260 (10.2)

 Fakitin diamita na ciki mm (in)

100 (3.9)

100 (3.9)

 Fakitin diamita na waje mm (in)

270 (10.6)

310 (12.2)

 Nauyin fakitin kg (lb)

17 (37.5)

23 (50.7)

 Adadin yadudduka

3

4

3

4

 Adadin doffs a kowane layi

16

12

Adadin doffs a kowace fakiti

48

64

36

48

Nauyin da aka ƙayyade a kowace pallet kg (lb)

816 (1799)

1088 (2399)

828 (1826)

1104 (2434)

 Tsawon faletin mm (in) 1120 (44.1) 1270 (50)
 Faɗin faletin mm (in) 1120 (44.1) 960 (37.8)
Tsawon pallet mm (in) 940 (37) 1200 (47.2) 940 (37) 1200 (47.2)

hoto4.pngDa wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira, masu araha, da kuma araha a fannin fasaha, masu inganci 2400 Tex E-Glass Assembled Fiber Glass Winding Roving, idan kuna da wasu tambayoyi ko kuna son yin sayayya ta farko, ku tabbata kada ku jira ku kira mu.
Babban inganciRoving na China da Gilashin Fiber da aka HaɗaMuna matukar maraba da damar yin kasuwanci da ku kuma muna jin daɗin haɗa ƙarin bayani game da mafita. Ana iya tabbatar da inganci mai kyau, farashi mai kyau, isar da kaya akan lokaci, da kuma ingantaccen sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tambaya don Mai Farashin Farashi

    Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

    DANNA DOMIN AIKA TAMBAYOYI