Tambaya don Mai Farashin Farashi
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

Kamfanin Chongqing Dujiang Composites Co., Ltd. Kamfanin kera fiberglass mai yanke tabarmar fiberglass, fiberglass roving, fiberglass mesh, fiberglass weaken roving da sauransu. Yana ɗaya daga cikin masu samar da kayan fiberglass masu kyau. Muna da masana'antar fiberglass da ke Sichuan. Daga cikin manyan masana'antun fiberglass, akwai ƙananan masana'antun fiberglass roving waɗanda ke aiki da kyau, CQDJ tana ɗaya daga cikinsu. Ba wai kawai mu masu samar da kayan fiber ba ne, har ma da masu samar da fiberglass. Mun shafe sama da shekaru 40 muna yin jigilar fiberglass. Mun saba da masana'antun fiberglass da masu samar da fiberglass a duk faɗin China.
Zane na Fiberglass:Zane na Fiberglass wani zane ne mai ƙarfi, mai zafi, mai hana tsatsa, kuma mai ƙarfi wanda aka yi masa fenti ko aka saka shi da robar silicone. Sabon samfuri ne mai ƙarfi, mai amfani da yawa. Muna kuma samar da shi.rufin fiberglass da aka saka, gilashin fiberglass, tabarmar fiberglass,kumaragar fiberglass.
MOQ: tan 10
Barguna masu wuta:barguna masu hana gobara, da barguna masu gujewa, masaku ne da aka saka musamman daga kayayyaki kamar sufiberglass don samar da aikin ware zafi da harshen wuta. Ku yi yaƙi da wutar tukunyar mai ko ku rufe ta don kubuta. Bargon wuta kayan aiki ne mai laushi sosai na kashe gobara. Yana da halaye na hana wuta da kuma hana zafi. A matakin farko na gobarar, ana iya kashe wutar da sauri mafi sauri don sarrafa yaɗuwar bala'in. Haka kuma ana iya amfani da ita azaman kayan kariya don tserewa cikin lokaci. Muddin bargon yana naɗe a jiki, jikin ɗan adam zai iya samun kariya sosai.
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.