Tambaya don Mai Farashin Farashi
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

Kamfanin Chongqing Dujiang Composites Co., Ltd. Kamfanin kera fiberglass mai yanke tabarmar fiberglass, fiberglass roving, fiberglass mesh, fiberglass weaken roving da sauransu. Yana ɗaya daga cikin masu samar da kayan fiberglass masu kyau. Muna da masana'antar fiberglass da ke Sichuan. Daga cikin manyan masana'antun fiberglass, akwai ƙananan masana'antun fiberglass roving waɗanda ke aiki da kyau, CQDJ tana ɗaya daga cikinsu. Ba wai kawai mu masu samar da kayan fiber ba ne, har ma da masu samar da fiberglass. Mun shafe sama da shekaru 40 muna yin jigilar fiberglass. Mun saba da masana'antun fiberglass da masu samar da fiberglass a duk faɗin China.
Thegungumen fiberglasswani nau'in sanda ne ko sanda da aka yi da kayan fiberglass. Ana amfani da shi sosai a aikace-aikace daban-daban kamar lambu, shimfidar wuri, gini, da noma. Tukwanen fiberglass suna da sauƙi, masu ɗorewa, kuma suna jure wa yanayi da sinadarai. Sau da yawa ana amfani da su don tallafawa shuke-shuke, ƙirƙirar shinge, sanya iyaka, ko samar da tallafi ga tsarin.
Sandar rufin fiberglass:Sanda mai ƙarfi mai ƙarfi wani nau'in kayan haɗin rufi ne da aka yi da resin epoxy mai ƙarfi da ƙarfin gaske wanda aka ƙarfafa ta hanyar wani tsari na musamman. Yana da halaye na nauyi mai sauƙi da ƙanƙantawa, tsawon rai da ƙarfi mai yawa, juriya ga tsatsa, juriya ga zafin jiki mai yawa, juriya ga gurɓatawa, da juriya ga girgizar ƙasa. . Launi, diamita da tsawon samfurin ana iya keɓance su gwargwadon buƙatun abokin ciniki. A halin yanzu ana amfani da shi sosai a fannonin rufin lantarki kamar watsa wutar lantarki mai ƙarfi, masu hana walƙiya, da tashoshin ƙarƙashin ƙasa.
Sanda mai siffar fiberglass:Sanda mai zare na gilashi abu ne mai haɗaka wanda ke ɗauke da zare na gilashi da samfuransa (zanen gilashi, tef, ji, zare, da sauransu) a matsayin kayan ƙarfafawa da kuma resin roba a matsayin kayan matrix.
Sandunan tanti na fiberglass suna da sauƙi, ƙarfi, kuma masu ɗorewa waɗanda aka yi da zare na filastik da aka ƙarfafa da gilashi. Ana amfani da su sosai a cikin tantuna na waje don tallafawa tsarin da kuma riƙe yadin tanti a wurinsa.Sandunan tanti na fiberglass Suna shahara a tsakanin masu sansani da masu jakunkunan baya saboda suna da araha, suna da sauƙin gyarawa, kuma suna da kyakkyawan rabon ƙarfi da nauyi. Haka kuma ana iya keɓance su cikin sauƙi don dacewa da takamaiman girman firam ɗin tanti, wanda hakan ke sa su zama zaɓi mai amfani ga nau'ikan saitin sansani daban-daban. Sandunan tanti na fiberglass galibi suna zuwa a sassa waɗanda za a iya haɗa su cikin sauƙi ko wargaza su, wanda hakan ke sa su zama masu ɗaukar nauyi sosai kuma suna da sauƙin tafiya.
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.