Tambaya don Mai Farashin Farashi
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

Kamfanin Chongqing Dujiang Composites Co., Ltd. Kamfanin kera fiberglass mai yanke tabarmar fiberglass, fiberglass roving, fiberglass mesh, fiberglass weaken roving da sauransu. Yana ɗaya daga cikin masu samar da kayan fiberglass masu kyau. Muna da masana'antar fiberglass da ke Sichuan. Daga cikin manyan masana'antun fiberglass, akwai ƙananan masana'antun fiberglass roving waɗanda ke aiki da kyau, CQDJ tana ɗaya daga cikinsu. Ba wai kawai mu masu samar da kayan fiber ba ne, har ma da masu samar da fiberglass. Mun shafe sama da shekaru 40 muna yin jigilar fiberglass. Mun saba da masana'antun fiberglass da masu samar da fiberglass a duk faɗin China.
Tape ɗin Fiberglass wani yadi ne da aka yi ta hanyar sakawa a tsakanin injinan hawa kuma galibi ana amfani da shi don ajiye manyan samfuran FRP masu ƙarfi kamar jiragen ruwa, motocin jirgin ƙasa, tankunan ajiya da gine-ginen gine-gine, da sauransu. Girman tsarin tef ɗin Fiberglass shine silane kuma ya dace da polyester, Vinylester da Epoxy.
Gilashin Fiber Saka E-gilashiyana cikin tsarin ƙarfafa resin iri-iri, kuma yana ɗaya daga cikin zare mafi ƙarfi na yadi, yana da ƙarfin tauri na musamman fiye da wayar ƙarfe mai diamita ɗaya, a ƙaramin nauyi. Ana amfani da shi sosai a cikin aikin injiniya na hannu da kuma manna ayyukan ƙira nazaren gilashi filastik mai ƙarfi.
MOQ: tan 10
Yadin Fiberglass Multiaxialsun haɗa da Yadin Uni-Directional, Biaxial, Triaxial da Quadraxial. Duk wani ɓangare na warp.weft da double bias plies an ɗinka su cikin yadi ɗaya. Tare da ƙusoshin filament a cikin saƙa roving, yadin Multiaxial suna da fa'idar ƙarfi mai yawa, tauri mai kyau, ƙarancin nauyi da kauri, da kuma ingantaccen ingancin saman yadin. Ana iya haɗa yadin da tabarmar zare ko tissue ko kayan da ba a saka ba.
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.