shafi_banner

labarai

ragar fiberglass wani abu ne mai faɗi da aka yi da zare na gilashi a matsayin babban kayan da aka yi amfani da shi ta hanyar saka, shafawa da sauran hanyoyin aiki. Yana da halaye na ƙarfi mai ƙarfi, juriya ga tsatsa, hana zafi, da kuma hana ruwa. Ana amfani da shi sosai a fannoni da yawa kamar gina hanyoyi, ƙarfafa gada, kariyar lalata sinadarai, da sauransu. Dangane da hanyoyin samarwa daban-daban da filayen aikace-aikace,gilashin fiberglass za a iya raba su zuwa nau'ikan masu zuwa:

 

1

An rarraba bisa ga tsarin saka:

Ba a rufe bafiberglassgryin: Ana shirya zare-zaren gilashi a layi ɗaya, ana saka su a layi ɗaya, tare da sassauci mafi kyau da ƙarfin juriya.

Gilashin fiberglass mai ƙarfi: Ana haɗa zare-zaren gilashi a wani kusurwa, wanda hakan ke ba da juriya ga yankewa fiye da grille mara tsari.

Hanya ɗaya tilofiberglassraga:An shirya dukkan zare-zaren gilashi a hanya ɗaya, wanda ke ba da ƙarfin juriya mai yawa galibi a hanya ɗaya.

An rarraba ta hanyar kayan shafa:

An rufefiberglassraga:an shafa saman da polyester, epoxy resin da sauran kayayyaki don ƙara juriya ga tsatsa da dorewarsa.

An yi galvanizedfiberglassraga: an yi amfani da shi wajen ƙarfafa saman don inganta rayuwar sabis ɗinsa a cikin mawuyacin yanayi.

An rufe PVCfiberglassraga: an rufe saman da wani Layer na fim ɗin PVC don ƙara juriya ga lalacewa da kuma kyawunta.

2

An rarraba ta hanyar amfani:

Gilashin fiberglass na geotechnical:Ana amfani da shi don ƙarfafa jikin ƙasa da inganta kwanciyar hankali da ƙarfin ɗaukar nauyin gadon hanya.

Gine-ginefiberglassraga: Ana amfani da shi don gina fale-falen gini, bango, da sauransu, suna taka rawar ƙarfafawa da kuma hana zafi.

Kayan adofiberglassraga:ana amfani da shi don ado na ciki da waje, tare da kyakkyawan tasirin ado da aiki.

Sinadaran sinadaraifiberglassraga:ana amfani da shi a dandamalin aiki na masana'antar sinadarai, hanya, da sauransu, tare da juriya ga tsatsa.

3

Rarrabawa ta nau'in zare:

Ci gaba da zare grating: an yi shi da zare mai tsayi akai-akai, kyawawan halayen injiniya.

Tsarin fiber mai gajere: amfani da samar da zare mai gajeren zango, ƙarancin farashi.

 

An raba ta hanyar tsarin masana'antu

Grating mai ƙarfi Ana yin sa ne ta hanyar jan zare-zaren gilashi ta cikin ruwan resin sannan ta cikin injin dumama don samar da siffa mai ƙarfi.

Grating da aka ƙera Ana yin sa ne ta hanyar sanya zare da resin gilashi a cikin wani tsari sannan a shafa shi a ƙarƙashin zafi da matsin lamba.

4

Nau'o'i daban-dabangilashin fiberglass a cikin bambance-bambancen aiki da aikace-aikace, zaɓi abin da ya dacegilashin fiberglass yana buƙatar a dogara ne akan buƙatun ainihin aikin da kuma amfani da muhalli don tantancewa.


Lokacin Saƙo: Disamba-21-2024

Tambaya don Mai Farashin Farashi

Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

DANNA DOMIN AIKA TAMBAYOYI