Tambaya don Mai Farashin Farashi
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.

Kamfanin Chongqing Dujiang Composites Co., Ltd. Kamfanin kera fiberglass mai yanke tabarmar fiberglass, fiberglass roving, fiberglass mesh, fiberglass weaken roving da sauransu. Yana ɗaya daga cikin masu samar da kayan fiberglass masu kyau. Muna da masana'antar fiberglass da ke Sichuan. Daga cikin manyan masana'antun fiberglass, akwai ƙananan masana'antun fiberglass roving waɗanda ke aiki da kyau, CQDJ tana ɗaya daga cikinsu. Ba wai kawai mu masu samar da kayan fiber ba ne, har ma da masu samar da fiberglass. Mun shafe sama da shekaru 40 muna yin jigilar fiberglass. Mun saba da masana'antun fiberglass da masu samar da fiberglass a duk faɗin China.
Gilashin Fiber Mai Juriya da Alkalian saka shi da alkali mara alkali ko alkaline mai sauƙifiberglass, sannan a shafa shi da manne mai jure wa alkali sannan a yi masa magani da zafi mai zafi. Yana da juriyar alkaline, sassauci, da kuma ƙarfin juriya mai yawa, koyaushe ana amfani da shi don hana zafi, hana ruwa shiga, da kuma juriyar tsagewa a fagen gini.
MOQ: tan 10
Tabarmar Gilashin da Aka Yankaan yi shi ne dagaYankakken Zaren Fiberglass mara Alkali, waɗanda aka rarraba su bazuwar kuma aka haɗa su tare da manne mai ɗaure polyester a cikin foda ko siffar emulsion.Tabarmarsun dace dapolyester mara cika, vinyl ester, da sauran resins daban-daban. Ana amfani da shi galibi a cikin tsarin shimfida hannu, naɗe filament, da kuma tsarin matsewa. Kayayyakin FRP na yau da kullun sune bangarori, tankuna, kwale-kwale, bututu, hasumiyoyin sanyaya, rufin cikin mota, cikakken saitin kayan aikin tsafta, da sauransu.
MOQ: tan 10
Tabarmar Gilashin da Aka Yankaan yi shi ne dagaYankakken Zaren Fiberglass mara Alkali, waɗanda aka rarraba su bazuwar kuma aka haɗa su tare da manne mai ɗaure polyester a cikin foda ko siffar emulsion. Tabarmar ta dace dapolyester mara cika, vinyl ester, da sauran resins daban-daban. Ana amfani da shi galibi a cikin tsarin shimfida hannu, naɗe filament, da kuma tsarin matsewa. Kayayyakin FRP na yau da kullun sune bangarori, tankuna, kwale-kwale, bututu, hasumiyoyin sanyaya, rufin cikin mota, cikakken saitin kayan aikin tsafta, da sauransu.
MOQ: tan 10
Haɗa Mat ɗin PP Core sabon nau'i ne namasana'anta na gilashin fiber, an yi shi ne ta hanyartabarmar da aka yankakke, Yadin da ba a saka ba na PP Core aikin yawo da aka saka, da sauran kayan Layer daban-daban. Ya dace daResin Polyester, Resin VinyI, Resin Epoxy, da kuma resin phenolic. Ana amfani da shi galibi a cikin tsarin RTM, don ƙera sassan motoci, jiragen ƙasa.
Tabarmar Dinka da Aka Yanka sabon nau'i ne na masana'anta na fiberglassan dinka shi da girman 50mm Yankakken zare An yanke daga CSM roving. Yawan zai iya zama daga 200g/㎡har zuwa 900g/㎡, faɗi daga 50mm zuwa 3100mm. Wannan yadi ya dace da Resin Polyester, Resin Epoxy, Resin vinyl, da kuma resin phenolic. Ana amfani da shi galibi a ɓangaren Pultrusion, rufin bututu, jirgin ruwan FRP, da kuma allon kariya don aikin Hannu da RTM.
Tabarmar Haɗaɗɗiyar Mati Mai Zane wani Layer ne na rufin saman (fiberglass mayafin rufewa ko polyester) tare da mayafin rufewa daban-dabanYadin fiberglass, yadudduka masu yawa, da kuma yankewa ta hanyar dinka su tare. Kayan tushe na iya zama layi ɗaya kawai ko layuka da yawa na haɗuwa daban-daban. Ana iya amfani da shi galibi a cikin pultrusion, resin ƙera kayan aiki, yin allo akai-akai, da sauran hanyoyin yin su.
Tabarmar saman fiberglass:Tsarin samar da tabarmar saman fiberglass na musamman yana tabbatar da cewa zaren saman yana da halaye na lanƙwasa, watsawa iri ɗaya, jin daɗi da hannu, da kuma iska mai ƙarfi da ke shiga.
Tabarmar samanyana da halaye na shigar da resin cikin sauri. Ana amfani da tabarmar saman a cikinfiberglassKayayyakin filastik masu ƙarfi, da kuma iska mai kyau da ke shiga ta ciki yana ba da damar resin ya shiga cikin sauri, yana kawar da kumfa da tabo fari gaba ɗaya, kuma kyawun mold ɗinsa ya dace da kowace siffa mai rikitarwa. , Zai iya rufe yanayin zane, inganta ƙarewar saman da aikin hana zubar da ruwa, a lokaci guda yana haɓaka ƙarfin yankewa tsakanin laminar da ƙaiƙayin saman, kuma inganta juriyar tsatsa da juriyar yanayi na samfurin wajibi ne don kera ƙira da samfuran FRP masu inganci. Samfurin ya dace da gyaran hannu na FRP, gyaran lanƙwasa, bayanan pultrusion, faranti masu faɗi akai-akai, gyaran shaye-shaye na injin, da sauran hanyoyin aiki.
MOQ: tan 10
Zane na Fiberglass:Zane na Fiberglass wani zane ne mai ƙarfi, mai zafi, mai hana tsatsa, kuma mai ƙarfi wanda aka yi masa fenti ko aka saka shi da robar silicone. Sabon samfuri ne mai ƙarfi, mai amfani da yawa. Muna kuma samar da shi.rufin fiberglass da aka saka, gilashin fiberglass, tabarmar fiberglass,kumaragar fiberglass.
MOQ: tan 10
Jirgin Ruwa Kai Tsayean lulluɓe shi da girman da aka yi da silane wanda ya dace dapolyester mara cika, vinyl ester, da kumaresin epoxykuma an ƙera shi don naɗe filament, pultrusion, da aikace-aikacen saƙa.
MOQ: tan 10
Fiberglass kai tsaye wani nau'i ne nafiberglasskayan ƙarfafawa da ake amfani da su wajen samar da kayan haɗin gwiwa. Ya ƙunshi zare-zaren gilashi masu ci gaba waɗanda aka tattara su wuri ɗaya ba tare da murɗewa ba.Wannan tafiya kai tsayean tsara shi ne don samar da ƙarfi da tauri ga kayan haɗin, wanda hakan ya sa ya dace da amfani kamar gina kwale-kwale, abubuwan da ke cikin motoci, ruwan injin turbine na iska, da kayan gini.Yawon shakatawa kai tsayeAna amfani da shi galibi a cikin hanyoyin kamar naɗe filament, pultrusion, da saƙa don ƙirƙirar samfuran haɗin gwiwa masu ƙarfi da ɗorewa.
MOQ: tan 10
Gilashin Fiber Ragaraga ce mai ƙarfafawa don sakawa a cikin turmi don Tsarin Haɗin Ruwan Zafi na Ciki da na Waje. Ga fuskoki ko ƙafafun da aka fallasa ga manyan kayan aikin injiniya.
Amfani:gyara bangon faranti na busasshe, haɗin plasterboard, tsage-tsage a bango daban-daban, da sauran saman bango.
MOQ: tan 10
Zaren Fiberglass Mai Yankewashine babban kayan da aka yi amfani da su wajen samar da Gypsum Board, Confirmation Reinforcement, Siminti Reinforcement, da sauran kayayyakin siminti/Gypsum.Yankakken Siffar Fiberglassshine sabon samfurin kariyar muhalli. An yi amfani da shi sosai a fannin Masana'antar Gine-gine.
An yi amfani da sinadarin fiberglass da aka yanka a yankakke ta hanyar amfani da sinadarin silane, wanda hakan ya sa ya yi kyau sosai wajen watsuwa da kuma haɗa shi da sauran kayan da ba su da sinadarai da kuma resin don amfani na gaske.
MOQ: tan 10
Gilashin Fiber Mai Juriya da Alkalian saka tagilashin fiberglassa matsayin raga ta asali sannan a shafa ta da latex mai jure alkaline. Yana da kyakkyawan juriya ga alkaline, ƙarfi mai yawa, da sauransu.
Our al'ada jaddadawa ne kamar haka, Musamman bayani dalla-dalla za a iya musamman
MOQ: tan 10
Don tambayoyi game da samfuranmu ko mai lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntube ku cikin awanni 24.