shafi na shafi_berner

kaya

Polyester da ba a bayyana shi ba don FRP

A takaice bayanin:

189 resin wani polyester da ba a san shi ba tare da benzene tincture, Cis tincture da daidaitaccen glycol kamar yadda manyan kayan abinci. An narkar da shi a cikin haɗin haɗin Styrene mai haɗin monomer kuma yana da danko mai matsakaici da kimantawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin


Dukiya

• 189 resin ya hadu da bukatun takaddun shaida na CHASAI CIGABA DA SANARWA CIGABA.
• Yana da fa'idodi mai kyau da tsauraran sauri da sauri.

Roƙo

• Ya dace da zanen kaya na hannu don yin samfuran samfuran ruwa daban-daban kamar filastik na gilashin gilashi, sassan motoci, hasumiya, da sauransu, da sauransu

Ingancin inganci

 Kowa  Iyaka  Guda ɗaya Hanyar gwaji

Bayyanawa

Haske rawaya
Turedfici 19-25 MGKH / G GB / t 2895-2008

Danko, cps 25 ℃

0. 3-0. 6 Pa. S GB / t 2895-2008

Lokacin gel, min 25 ℃

12-30 min GB / t 2895-2008

M abun ciki,%

59-66 % GB / t 2895-2008

Kwanciyar hankali na thermal,

80 ℃

≥24 h GB / t 2895-2008

Nasihu: Gano lokaci na Ganedan: 25 ° C Ruwa na Wanke, 50g yana gina tare da 0.9g T-8m (NewSoular, l% (sabon-50 (Akzo-Nobel)

Memo: Idan kuna da buƙatu na musamman na halayen halayen ku, don Allah tuntuɓi cibiyar fasaha

Kayan inji na simintin

Kowa  Iyaka

 

Guda ɗaya

 

Hanyar gwaji

Barcol Hardness

42

GB / t 3854-2005

Zafi murdiyatyin magana

60

° C

GB / t 1634-2004

Elongation a hutu

2.2

%

GB / t 2567-2008

Da tenerile

60

MPA

GB / t 2567-2008

Tenesile Modulus

3800

MPA

GB / t 2567-2008

Karfin karfi

110

MPA

GB / t 2567-2008

Modulal modulir

3800

MPA

GB / t 2567-2008

Memo: bayanan da aka jera sune dukiyar jiki na hali, ba za a gina shi azaman ƙayyadaddun samfurin ba.

Dukiyar FRP

Kowa Iyaka

Guda ɗaya

Hanyar gwaji

Barcol Hardness

64

GB / t 3584-2005

Da tenerile

300

MPA

GB / t 1449-2005

Tenesile Modulus

16500

MPA

GB / t 1449-2005

Karfin karfi

320

MPA

GB / t 1447-2005

Modulal modulir

15500

MPA

GB / t 1447-2005

Umurci

• 189 resin ya ƙunshi kakin zuma, baya dauke da sufuri da ƙari.
• Ana bada shawara don zabar / io peng liu? Ortho-phthall - 9365 jerin resins tare da bukatun aiki mafi girma.

 

Shiryawa da ajiya

• Ya kamata a cire samfurin cikin tsabta, bushe, lafiya da kuma an rufe akwati, nauyi na 220 kg.
• adaffiyar rayuwa: watanni 6 da ke ƙasa 25 ℃, an adana shi cikin sanyi da kyau
wurin iska mai iska.
• Duk wani bukatar fakitin na musamman, tuntuɓi ƙungiyar tallafinmu

Wasiƙa

Dukkanin bayanai a cikin wannan kundindin sun dogara ne akan GB / T8237-2005 Gwaji na yau da kullun, kawai don tunani; watakila bambanta da ainihin bayanan gwaji.
• A cikin tsarin samarwa na amfani da samfuran masu amfani, saboda aikin kayan mai amfani ya shafi abubuwa da yawa, ya zama dole ga masu amfani don gwada kansu kafin samfuran samfuran.
• Cutar polyester da ba ta dace ba kuma ya kamata a adana ƙasa da 25 ° C a cikin inuwa mai sanyi, isar da shi a cikin motar firiji ko kuma cikin dare, juya daga rana.
• Yanayin da ba a dace ba na ajiya da isar zai haifar da ragewar rayuwar shiryayye.


  • A baya:
  • Next:

  • Bincika don Picielist

    Don yin tambayoyi game da samfuranmu ko farashinmu, don Allah a bar imel ɗinku zuwa gare mu kuma zamu shiga cikin sa'o'i 24.

    Danna don gabatar da bincike